#sheria medias

Posts tagged on #sheria

Top Posts Recent Posts

Top Posts

repost from hiro mashima twitter sheria and wendy • #sheria #wendy #fairytail #hiromashima ...

Click "more"⠀⠀⠀⠀ ⠀⠀ ⠀⠀⠀⠀⠀⠀ ⠀ ⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀ ⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀ ⠀ ⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀ ⠀ ⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀ ⠀ ⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀ ⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀ ⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀ ⠀ ⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀ ⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀ ⠀ ⠀⠀⠀ ⠀⠀⠀⠀ 『sky sisters』 ⠀⠀⠀⠀⠀⠀ ⠀ ⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀ ⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀ ⠀ ⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀ ⠀ ⠀ This took soooo much time !! What do you think about my coloring?!⠀⠀⠀⠀⠀ ⠀ ⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀ ⠀ ⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀ ⠀ ⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀ ⠀ .أخذت وقت طوييييل مره بالتلوين ، و لو سمحت يالاصنام وش رايكم بالتلوين بالمناسبه ؟! ⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀ ⠀ ⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀ ⠀ ⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀ ⠀ ⠀⠀ ⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀ ⠀ ⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀ ⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀ ⠀⠀ ⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀ ⠀ ⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀ ⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀ #colored_by_me72 #wendy #wendymarvell #sheria #fairytail #fairy_tail ...

Itakuwa vipi kama mkohoaji atakuwa ni mwanamke? #tanzania #sheria ...

Juliani once said..... ...

#ft2018 #fairytailfinalseason # #lucyheartfilia #wendy #sheria . . . . #س / رايكم بقوتها وقتالها ؟ . . . . . . . . . ___________________________________ Tags ~_~ | #anime | #manga | #nalu | #naruto | #narutoshippuden | #onepiece | #bleach | #fairytail | #hunterxhunter | #detectiveconan | #gintama | #nanatsunotaizai | #gruvia | #attackontitan | #luffy | #itachi | #gray | #ichigo | #erza | #zeref | #lucy | #natsu | • ___________________________________ ...

#ft2018 #fairytailfinalseason # #lucyheartfilia #wendy #sheria . . . . #س / تقيمك للقتال وهل تتوقع انتهى ؟ . . . . . . . . . ___________________________________ Tags ~_~ | #anime | #manga | #nalu | #naruto | #narutoshippuden | #onepiece | #bleach | #fairytail | #hunterxhunter | #detectiveconan | #gintama | #nanatsunotaizai | #gruvia | #attackontitan | #luffy | #itachi | #gray | #ichigo | #erza | #zeref | #lucy | #natsu | • ___________________________________ ...

#gajevy #gale #ft2018 #fairytailfinalseason # #lucyheartfilia #wendy #sheria . . . . #س / منو تتمنى تشوف من عيال اعضاء فيري تيل ؟ . . . . . . . . . ___________________________________ Tags ~_~ | #anime | #manga | #nalu | #naruto | #narutoshippuden | #onepiece | #bleach | #fairytail | #hunterxhunter | #detectiveconan | #gintama | #nanatsunotaizai | #gruvia | #attackontitan | #luffy | #itachi | #gray | #ichigo | #erza | #zeref | #lucy | #natsu | • ___________________________________ ...

Jeden z NAJPIEKNIEJSZYCH kolorow na tej planecie...🏊⛵⚓ Lato... Morze... Relaks... Kto wie jak dokladnie nazywa sie ten kolor???.

Jeden z NAJPIEKNIEJSZYCH kolorow na tej planecie...🏊⛵⚓ Lato... Morze... Relaks... Kto wie jak dokladnie nazywa sie ten kolor??? ...

Nabii Tito tayari Kaingia Katika Mikono ya #Sheria ...Je unadhani ataweza kujitetea kwakile anachokifanya????.

Nabii Tito tayari Kaingia Katika Mikono ya #Sheria ...Je unadhani ataweza kujitetea kwakile anachokifanya???? ...

Most Recent

#Fikra 🤝 Siku zote #SHERIA inakutaka wewe usikasirike wala kununa pindi utakapo ambiwa wewe ni MREFU, MFUPI, M_BAYA, na mfano wa sifa hizo ambazo wewe unaona ni mbaya kwa upande wako, au labda ukasirike na kununa kwa kuambiwa wewe ni kabila fulani au nasabu fulani ikisha ukakasirika, hapana hivyo si sawa (Kwasababu hayo kayataka mola wako uwe nayo, na hayapo katika milki yako), Ila SHERIA pia inakutaka wewe ukasirike kwa kuambiwa wewe ni MZINIFU, MCHOYO, MUONGO, MGOMVI, MWIZI n.k kwasababu hayo nikatika milki yako, na hata hivyo ukitaka watu waendelee kukuita hivyo nikatika maamuzi yako pia, lakini ukitaka watu wasikuite hivyo unaweza ukawabadili na wasikuite tena majina hayo..... Suali Je unawezaje kuwabadilisha watu wasikupe sifa hizo mbaya ? Jawabu (Niwewe kubadilika tu! Na kukaa katika mstari ambao unahisi watu watakupa sifa nzuri na majina mazuri uyapendayo) kama vile kukaa au kuishi na watu kwa WEMA n.k #KufuataSheriaNikatikaMamboAmbayoYanakulazimuUweNayoKatikaMaishaYako @juma_kaman ...

Eti ni kweli shida Haijui #SHERIA ?? 😌😌😌 ...

Sheria ya kodi ya mwaka wa Fedha 2019/2020. Endelea kufwatilia kurasa; kupata elimu na ufafanuzi kuhusu sheria ya kodi 2019/2020. #tra #sido #wajasiriamali #ndotohub #ndoto #sheria #wizarayafedha #arusha #tccia ...

C9 never lie . It will transform your health and body. . I'm here to tell you more +255765868796 or 0686912470 . . #tz #teleza #bungeni #spika #ccm #upinzani #uhuru #rais #Kikwete #mengi #simba #magufuli #tamisemi #yanga #makonda #citymall #diamond #kiba #dc #mbunge #sheria #shangazi #mwalimu #chuo #afyayako #welnessweighttz ...

Ongeren sana kwa hatua hii#sheria kiganjan#sasa katika ukurasa wa gazeti la citizen .....big up dont give up.kila hatua ni dua🙌🙌🙌💪💪💪💪 ...